| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quấn |
| Nhạc trưởng | dải cu / al |
| Foil decoiler | 2 bộ |
| Công suất động cơ | 22KW |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| trang trí | 2 chiếc |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| chức năng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | hàn TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| phương pháp hàn | hàn TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Lá AL | Độ dày 0,3 ~ 3,0mm |
| Lá đồng | Độ dày 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quấn |
| Nhạc trưởng | dải cu / al |
| Foil decoiler | 2 bộ |
| Công suất động cơ | 22KW |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,15 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,2 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá đồng quanh co |
| Màu | như yêu cầu |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tình trạng | Mới |