| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| Tên may moc | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| số trang trí | 2 chiếc |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | dải cu / al |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300MM |
| Tốc độ quay | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Hàm số | cuộn giấy cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hàn | hàn áp suất lạnh |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chiều rộng lá | 200 - 1000mm |