| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1000mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 200 ~ 700mm |
| trang trí lá | 1 PC |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp |
| Quyền lực | 22Kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày màng Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn giấy tranformer |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16 vòng / phút |
| Tên | Máy cuộn cuộn và cuộn giấy |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 600mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn |
| Chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3mm |
| Công suất động cơ | 4kw |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tên may moc | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây biến áp khô |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| hàn xì | TIG |