| tên | Máy cuộn cuộn và cuộn giấy |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 400mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| phương pháp hàn | hàn TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | dây dẫn nhựa cuộn |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| trang trí lá | 1 bộ |
| hàn | hàn áp lực lạnh |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 300mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Công suất động cơ | 5,5Kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300mm |
| Max. tối đa. Winding Speed Tốc độ quanh co | 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 5,5kw |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | đồng và nhôm |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 600mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 11kw |