| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên may moc | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | dải cu / al |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh động cơ | 30kw |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | tấm đồng và tấm nhôm |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh động cơ | 30kw |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | tấm đồng và tấm nhôm |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh | 30kw |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | tấm đồng và tấm nhôm |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh | 30kw |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |