| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Cắt | lăn cắt |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Nhạc trưởng | dải cu / al |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Công suất động cơ | 22Kw |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 - 3.0mm |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1200mm |
| Tên máy | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| Chế độ hàn | Hàn điểm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Động cơ | 4kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn |
| Lá dẫn | dải cu / al |
| Foil decoiler | 2 bộ |
| Động cơ | 30KW |
| Product name | foil winding machine |
|---|---|
| Usage | winding foil coils |
| Cu foil thickness | 0.2 - 2.0mm |
| Al foil thickness | 0.3 - 3.0mm |
| Welding method | TIG welding |
| Product name | copper foil winding machine |
|---|---|
| Usage | winding foil coil |
| Cu foil thickness | 0.2 - 2.0mm |
| Al foil thickness | 0.3 - 3.0mm |
| Winding width | 200 - 1000mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Động cơ quanh co | 22kw |
| Tốc độ quanh co | 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng lá | 600mm |
| Foil decoiler | 2 chiếc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng / phút |
| Màu sắc | như yêu cầu |