| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| điện quanh co | 22kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày màng Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Chế độ hàn | Hàn lạnh |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | làm cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1200mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 300mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 35 vòng / phút |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 800mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Số trang trí | Hai miếng |
| Tên may moc | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 300mm |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên | máy cuộn lá hàn lạnh |
|---|---|
| Cách sử dụng | giấy cuộn |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| công suất động cơ | 4kw |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây máy biến áp khô |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | hàn TIG |