| Tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp HV |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,15 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,2 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 200 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| Tên | máy cuộn giấy cuộn kháng |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1200mm |
| Product name | transformer foil winding machine |
|---|---|
| Function | winding film foil |
| điện chính | 22kw |
| Rotating speed | 0 ~ 18 rpm |
| Cu foil thickness | 0.2 ~ 2.0mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 600mm |
| trang trí lá | 2 chiếc |
| Tốc độ rotataing | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu máy | như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chiều rộng lá giấy tối đa. | 800mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Điện xoay | 15kw |
| Tốc độ quay | 20 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Quyền lực | 22Kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 600mm |
| trang trí lá | 1 bộ |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu sắc | như yêu cầu |