| Tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tên may moc | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá hàn nguội |
|---|---|
| Hàm số | lá cuộn |
| Chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 - 3mm |
| Công suất động cơ | 4kw |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 300mm |
| Khuôn hàn | hàn ép lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tên sản phẩm | Máy cuộn cuộn và cuộn giấy |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 400mm |
| phương pháp hàn | TIG |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| chiều rộng lá | 0 ~ 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Đơn xin | cuộn dây cuộn |
| Lá dẫn | dải cu / al |
| Foil decoiler | 2 bộ |
| Động cơ | 30kw |