| tên sản phẩm | máy cuộn giấy tranformer |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16 vòng / phút |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây máy biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| Name | tranformer foil winding machine |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Cu foil thickness | 0.2 ~ 2.0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Rotating speed | 0 ~ 16rpm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn giấy tranformer |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 16 vòng / phút |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 300mm |
| Khuôn hàn | hàn áp suất lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | lá dây dẫn quanh co |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| Năng lượng động cơ | 4kw |