| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | giấy cuộn |
| chiều rộng lá | 150 - 600mm |
| dây dẫn lá | lá đồng và nhôm |
| điện quanh co | 11kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 800mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1000mm |
| tên may moc | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây biến áp khô |
| Chiều rộng lá | tối đa 600mm |
| Dây dẫn lá | đồng và lá nhôm |
| Công suất động cơ | 11kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Chiều rộng lá | tối đa 300mm |
| Dây dẫn lá | đồng và lá nhôm |
| Công suất động cơ | 5,5Kw |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 600mm |
| Foil decoiler | 2 chiếc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng / phút |
| Màu sắc | Như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 600mm |
| Foil decoiler | 1 BỘ |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng / phút |
| Màu sắc | Như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 800mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1000mm |
| tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | chế tạo cuộn biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1200mm |