| tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | giấy bạc cuộn quanh co |
| điện quanh co | 45Kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16 vòng/phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 800mm |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1200mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 300mm |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng lá | 300mm |
| Hàn | hàn ép lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 0,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây quấn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Điều chỉnh | cảm biến quang điện |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Số trang trí | Hai miếng |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn giấy máy biến áp cuộn dây |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| số trang trí | Hai miếng |
| tên sản phẩm | máy cuộn giấy tranformer |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16 vòng / phút |