| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | lá dây dẫn quanh co l |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 800mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1000mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 150 ~ 600mm |
| trang trí lá | 2 chiếc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 800mm |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên may moc | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1000mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | giấy bạc cuộn quanh co |
| điện quanh co | 22kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1000mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Động cơ quanh co | 22KW |
| Tốc độ quanh co | 18 vòng / phút |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây biến áp khô |
| Chiều rộng lá | tối đa 600mm |
| Dây dẫn lá | đồng và lá nhôm |
| Công suất động cơ | 11kw |