| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| Trưng bày | màn hình cảm ứng |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| màu sắc | tùy chọn |
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên may moc | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| HMI | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu máy | tùy chọn |
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 500mm mỗi cuộn |
| Sức mạnh động cơ | 7.5kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 80 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 600mm |
| chiều cao trung tâm | 900mm |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 800mm, tối đa |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu máy | tùy chọn |
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| Dây điện | dây đồng hoặc dây nhôm |
| Loại dây | dây dẹt dây tròn |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| hướng dẫn dây | 1 phần trăm |
| tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 600mm |
| chiều cao trung tâm | 900mm |
| điện quanh co | 4kw |