| tên | máy cuộn cuộn dây |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 -2500mm |
| Tốc độ quanh co | 0-200 vòng / phút |
| dây dẫn | cu hoặc al dây |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây dẹt hoặc tròn |
| Hướng dẫn dây | 1 cái |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| hướng dẫn dây | 1 phần trăm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 600mm |
| Chiều cao trung tâm | 900mm |
| Sức mạnh cuộn dây | 4kw |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quấn |
| Nhạc trưởng | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây dẫn | dây tròn hoặc dây dẹt |
| Dây tròn | ∅0,3 ~ ∅4,0mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| dây dẫn | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây dẫn | dây tròn hoặc phẳng |
| Dây tròn | ∅0,3 ~ 5,0mm |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| HMI | Màn hình chạm |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Công suất động cơ | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75kw |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Vật liệu dẫn | dây cu hoặc al |
| tên | Cuộn dây cuộn dây |
|---|---|
| Chiều rộng quanh co | 1000mm, tối đa |
| Sức mạnh cuộn dây | 5,5KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160rpm |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Dây điện | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây | dây tròn hoặc dây dẹt |
| Dây tròn | ∅0,3 - ∅5,0mm |