| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 300mm |
| hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng lá | 300mm |
| Hàn | hàn ép lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 0,0mm |
| tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chức năng | cuộn dây máy biến áp |
| Quyền lực | 22kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày màng Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây biến áp |
| Loại dây | tròn hoặc phẳng |
| Chất liệu dây | cu hoặc al |
| Kích thước dây tròn | 0,3- 5,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Động cơ quanh co | 22KW |
| Tốc độ quanh co | 18 vòng / phút |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn |
| Động cơ quanh co | 22KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng dây dẫn | 150 ~ 600mm |
| trang trí lá | 2 PCS |
| Tốc độ | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu máy | như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | chế tạo máy biến áp |
| Độ dày lá cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Công suất động cơ | 30kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Chiều rộng lá | tối đa 300mm |
| Dây dẫn lá | đồng và lá nhôm |
| Công suất động cơ | 5,5Kw |
| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây biến áp |
| Loại dây | dây tròn hoặc dây dẹt |
| Chất liệu dây | CU hoặc AL |
| Kích thước dây tròn | 0,3 ~ 5,0mm |