| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quấn |
| Chiều rộng quanh co | 0 - 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Màu sắc | có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 400mm |
| Chiều cao trung tâm | 900mm |
| Công suất động cơ | 2,2KW |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Đường kính dây tròn | Φ 0,3 ~ 5,0mm |
| Max. tối đa. flat wire size kích thước dây phẳng | 5x12mm |
| Loại dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| Dây phẳng | 5x12mm, tối đa |
| Dây tròn | Ø0,3 - 5,0mm |
| Màu máy | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Đường kính dây tròn | Φ 0,3 ~ 5,0mm |
| Max. tối đa. flat wire size kích thước dây phẳng | 5x12mm |
| Loại dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Đơn xin | cuộn dây cuộn dây |
| Nhạc trưởng | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây dẹt hoặc tròn |
| Hướng dẫn dây | 1 cái |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu sắc | Optinal |
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Dây cung cấp | dây dẹt hoặc dây tròn |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 200 vòng / phút |
| Hướng dẫn dây | 3 CHIẾC |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 600mm |
| chiều cao trung tâm | 900mm |
| công suất động cơ | 4kw |