| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 800mm, tối đa |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Vật liệu dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây dẹt hoặc tròn |
| Hướng dẫn dây | 1 máy tính |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Applicationaiton | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Động cơ quanh co | 4kw |
| Tốc độ quanh co | 0 - 160 vòng / phút |
| Nhạc trưởng | dây cu hoặc dây al |
| Tên may moc | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| dây dẫn | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây dẫn | dây tròn hoặc phẳng |
| dây tròn | ∅0,3 ~ 5,0mm |
| Tên | máy cuộn dây |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Sức mạnh động cơ | 7.5kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 80 vòng/phút |
| Dây điện | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây |
|---|---|
| chiều rộng cuộn dây | 1000mm, tối đa |
| Công suất quay | 5,5kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| Tên | máy cuộn dây |
|---|---|
| Màu sắc | optinal |
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Cuộn dây cuộn dây |
|---|---|
| Cách sử dụng | chế tạo cuộn dây |
| Công suất động cơ | 4KW |
| Tốc độ quay | 0 ~ 200 vòng/phút |
| Chất liệu dây | dây CU hoặc dây Al |
| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Sử dụng | làm cuộn dây |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 200 vòng/phút |
| Nhạc trưởng | dây cu hoặc dây al |
| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | làm cuộn dây |
| Công suất động cơ | 4kw |
| Tốc độ quay | 0- 200 vòng / phút |
| Nhạc trưởng | dây cu hoặc al |