| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | dây dẫn nhựa cuộn |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| trang trí lá | 1 bộ |
| hàn | hàn áp lực lạnh |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá đồng quanh co |
| Màu | như yêu cầu |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tình trạng | Mới |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300mm |
| Max. tối đa. Winding Speed Tốc độ quanh co | 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 5,5kw |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Công suất quay | 5,5kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 600mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 11kw |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp |
| Loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| Kích thước dây | 0,3 - 5,0mm |
| Màu máy | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu máy | tùy chọn |
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| Vật liệu cuộn dây | dây đồng hoặc dây nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Động cơ quanh co | 22kw |
| Tốc độ quanh co | 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |