| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | tấm đồng và tấm nhôm |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Sức mạnh | 30kw |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn giấy cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hàn | hàn ép lạnh |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Hàm số | cuộn giấy cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hàn | hàn áp suất lạnh |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| phương pháp hàn | hàn TIG |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,15 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,2 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| chức năng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | hàn TIG |