| Product name | foil winding machine |
|---|---|
| Usage | winding foil coils |
| Cu foil thickness | 0.2 - 2.0mm |
| Al foil thickness | 0.3 - 3.0mm |
| Welding method | TIG welding |
| Product name | copper foil winding machine |
|---|---|
| Usage | winding foil coil |
| Cu foil thickness | 0.2 - 2.0mm |
| Al foil thickness | 0.3 - 3.0mm |
| Winding width | 200 - 1000mm |
| Tên may moc | máy cuộn dây |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| loại dây | dây tròn hoặc phẳng |
| Chất liệu dây | cu hoặc al dây |
| Đường kính dây tròn | 0,3 ~ 5,0mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chiều rộng lá tối đa | 1000mm |