| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1000mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 800mm |
| Name | automatic coil winding machine |
|---|---|
| Function | winding wire coil |
| Wire | copper or aluminium wires |
| Machine color | optional |
| Round wire size | Φ0.3 ~ 5.0mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1000mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | lá dây dẫn quanh co l |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Dung sai căn chỉnh | 0,5mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | lá dây dẫn quanh co l |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 ~ 800mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn lá đồng quanh co |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | hàn TIG |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn giấy bạc |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 - 3.0mm |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1200mm |