| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Lá AL | Độ dày 0,3 ~ 3,0mm |
| Lá đồng | Độ dày 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| trang trí | 2 chiếc |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| phương pháp hàn | hàn TIG |
| Tên | Máy cuộn dây lá |
|---|---|
| Cách sử dụng | dây dẫn nhựa cuộn |
| Độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Lá decoiler | 1 bộ |
| trang trí cách nhiệt | 1 bộ |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 300mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Công suất động cơ | 5,5Kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |