| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Dây điện | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây dẫn | dây tròn hoặc dây dẹt |
| Dây tròn | ∅0.3 - 4.0mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| động cơ cuộn dây | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Nhạc trưởng | dây cu hoặc dây al |
| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75KW |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Chất liệu dây | dây cu hoặc al |
| Tên máy | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| Chế độ hàn | Hàn điểm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Động cơ | 4kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Trang trí | Một miêng |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Quyền lực | 22Kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây biến áp |
| Chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | tối đa 3mm |
| Công suất động cơ | 4kw |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Chiều rộng lá | tối đa 300mm |
| Dây dẫn lá | đồng và lá nhôm |
| Công suất động cơ | 5,5KW |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn |
| Động cơ quanh co | 15kw |
| Tốc độ quanh co | 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Điện xoay | 15kw |
| Tốc độ quay | 20 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |