| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tốc độ | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Loại dây dẫn | dây phẳng hoặc tròn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1200mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Chiều rộng quanh co | 0 - 1200mm |
| Sức mạnh quanh co | 5,5KW |
| Tốc độ quanh co | 0- 80 vòng / phút |
| Tối đa dung tải | 1000kg |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây quanh co |
| Công suất động cơ | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Chỉ đạo | dây cu hoặc dây al |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp |
| Quyền lực | 22Kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày màng Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hàn | TIG |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |