| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| Tên may moc | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| số trang trí | 2 chiếc |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Hàn | TIG |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 - 1000mm |
| Tên | máy cuộn giấy cuộn kháng |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây dẹt hoặc tròn |
| Hướng dẫn dây | 1 máy tính |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu sắc | như yêu cầu |
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây biến áp |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 600mm |
| Chiều cao trung tâm | 900mm |
| công suất động cơ | 4kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 500mm |
| Mỗi chiều cao cuộn dây | max. tối đa 500mm 500mm |
| Công suất động cơ | 7,5kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| HMI | Màn hình cảm ứng |