| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | làm cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Công suất động cơ | 5,5KW |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Trang trí | Một miêng |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 200 ~ 700mm |
| trang trí lá | 1 PC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 26 vòng/phút |
| máy màu | Không bắt buộc |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | lá dây dẫn quanh co l |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 ~ 800mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Chiều rộng lá | tối đa 300mm |
| Dây dẫn lá | đồng và lá nhôm |
| Công suất động cơ | 5,5KW |
| Tên | máy cuộn lá biến áp đơn giản |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | đóng gói đi biển |
| Thời gian giao hàng | 35 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi năm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 800mm |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1000mm |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | hàn TIG |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | dải cu / al |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Công suất động cơ | 30kw |