| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Động cơ quanh co | 4kw |
| Động cơ servo | 750W |
| Dây điện | dây cu và al |
| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| Quyền lực | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Chỉ đạo | dây cu hoặc dây al |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| điện quanh co | 22kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày màng Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên may moc | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| điện quanh co | 4kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Loại dây dẫn | dây phẳng hoặc tròn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 600mm |
| trang trí lá | 2 chiếc |
| Tốc độ quay | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| chiều rộng cuộn dây | 1200mm, tối đa |
| động cơ quay | 5,5kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 80 vòng/phút |
| động cơ servo | 0,75KW |
| Tên may moc | máy cuộn dây |
|---|---|
| Công suất động cơ | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75kw |
| Tốc độ quay | 0- 160 vòng / phút |
| Chất liệu dây | dây cu hoặc al |
| Tên sản phẩm | máy cuộn cuộn dây |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 2500mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 200 vòng/phút |
| dây dẫn | cu hoặc al dây |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quấn |
| Dây tròn | 0,3 - 5,0mm |
| Dây dẹt | Tối đa 5x12mm. |
| Loại dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| dây phẳng | 5x12mm |
| dây tròn | Ø0,3 - 5,0mm |
| Màu máy | tùy chỉnh |