| Tên may moc | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Đơn xin | cuộn dây cuộn dây cuộn kháng |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3-3,0mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày dải Al | 0,3 - 3,0mm |
| Độ dày dải Cu | 0,2 - 2,0mm |
| hàn xì | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| hàn xì | TIG |
| Sản phẩm nme | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | chế tạo cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây lò phản ứng cuộn dây |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |