| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu máy | như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu máy | như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây lò phản ứng cuộn dây |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây lò phản ứng cuộn dây |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu máy | như yêu cầu |
| Tên may moc | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| số trang trí | 2 chiếc |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá đồng quanh co |
| Màu | như yêu cầu |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây cuộn kháng |
| Loại giấy bạc | dải đồng hoặc aluinium |
| độ dày lá | 0,2 - 3,0mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây cuộn kháng |
| Loại giấy bạc | dải đồng hoặc nhôm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | Như yêu cầu |