| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300mm |
| Max. tối đa. Winding Speed Tốc độ quanh co | 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 5,5kw |
| tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 600mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 11kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 300MM |
| Tốc độ quay | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| chiều rộng lá | 100 ~ 300mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 35 vòng / phút |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3,0mm |
| Công suất quay | 5,5kw |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Hàm số | cuộn giấy cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hàn | hàn áp suất lạnh |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn quanh co |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên | Máy cuộn dây lá |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây lò phản ứng cuộn dây |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày Lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu máy | Theo yêu cầu |