| Tên may moc | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Chiều cao trung tâm | 1000mm |
| kích thước trục | 40x40x1200mm |
| ụ | Loại phân chia |
| Tên may moc | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| dây dẫn | dây phẳng hoặc dây tròn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 200 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | 3 chiếc |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| chiều cao trung tâm | 1000mm |
| kích thước trục | 40x40x1500mm |
| Cổ phiếu đuôi | trung tâm trực tiếp |
| tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| hướng dẫn dây | 1 phần trăm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quấn |
| chiều cao trung tâm | 1000mm |
| kích thước trục | 40x40mm |
| Cổ phiếu đuôi | trung tâm trực tiếp |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây cuộn dây |
| Dây tròn | 0,3 - 5,0mm |
| Dây dẹt | 5x12mm |
| Động cơ Servo | 750W |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 400mm |
| Chiều cao cuộn dây | tối đa 400 mỗi cuộn dây |
| Công suất động cơ | 11kw |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 400mm |
| chiều cao cuộn dây | tối đa 400 mỗi cuộn |
| Công suất động cơ | 11kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| màu sắc | tùy chọn |
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu máy | tùy chọn |
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| Dây điện | dây đồng hoặc dây nhôm |
| Loại dây | dây dẹt dây tròn |