| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| Dây phẳng | 5x12mm, tối đa |
| Dây tròn | Ø0,3 - 5,0mm |
| Màu máy | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều cao trung tâm | 1000mm |
| Kích thước trục quấn | 40x40x1200mm |
| Ụ | loại phân chia |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều cao trung tâm | 1000mm |
| Kích thước trục quấn | 40x40x1200mm |
| Ụ | loại phân chia |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Trung tâm heigth | 1000mm |
| Kích thước trục | 40x40x1200mm |
| Ụ | Tách rời |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| chiều cao trung tâm | 1000mm |
| kích thước trục | 40x40x1500mm |
| ụ | trung tâm trực tiếp |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Dây cung cấp | dây dẹt hoặc dây tròn |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 200 vòng / phút |
| Hướng dẫn dây | 3 CHIẾC |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| động cơ cuộn dây | 5,5KW |
| Chiều rộng quanh co | Lên đến 1000mm |
| Công suất động cơ servo | 0,75kW |
| Khả năng tương thích vật liệu | Dây đồng và nhôm |
| Chiều rộng quanh co | Tối đa 500mm mỗi cuộn |
|---|---|
| Tên máy | máy cuộn dây máy biến áp |
| Màu máy | Không bắt buộc |
| Động cơ servo | 0,75kW |
| Công suất động cơ mở rộng | 7,5kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| Trưng bày | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hiển thị | Số |
| Vật liệu | thép |
| điện quanh co | 11kw |
| Chế độ hoạt động | bán tự động |