| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn lá cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1000mm |
| Tên sản phẩm | Cuộn dây cuộn dây |
|---|---|
| Cách sử dụng | chế tạo cuộn dây |
| Công suất động cơ | 4KW |
| Tốc độ quay | 0 ~ 200 vòng/phút |
| Chất liệu dây | dây CU hoặc dây Al |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Funciton | cuộn dây cuộn dây |
| Nhạc trưởng | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây dẫn | dây tròn hoặc dây dẹt |
| Dây tròn | ∅0.3 - 4.0mm |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 150 ~ 300mm |
| Chế độ hàn | hàn áp lực lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0.3 ~ 3.0mm |
| Nguồn điện | 3 pha 380V 50Hz |
|---|---|
| Chiều cao trục | 900mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Động cơ servo | 0,75kW |
| Tương thích vật liệu | Dây đồng và nhôm |
| Khả năng tương thích vật liệu | Dây đồng và nhôm |
|---|---|
| Công suất động cơ servo | 0,75kW |
| Công suất động cơ mở rộng | 2,2kw |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Nguồn điện | 3 pha 380V 50Hz |
| Tương thích vật liệu | Dây đồng và nhôm |
|---|---|
| Chiều cao trục | 900mm |
| Chất liệu dây | đồng hoặc nhôm |
| Quyền lực | Động cơ 4KW |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chiều cao trục | 900mm |
|---|---|
| Động cơ servo | 0,75kW |
| Kích thước | 1200 Mm X 800 Mm X 1500 Mm |
| Kích thước trục | 40x40mm |
| Quyền lực | 7Động cơ.5kW |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| dây cung cấp | dây phẳng hoặc dây tròn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 200 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | 3 chiếc |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Công suất động cơ | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75kw |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Vật liệu dẫn | dây cu hoặc al |