| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| hướng dẫn dây | 1 cái |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| dây dẫn | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dẫn | dây tròn hoặc phẳng |
| Dây tròn | ∅0,3 ~ 5,0mm |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0-600mm |
| Chiều cao trung tâm | 900mm |
| Công suất động cơ | 4kw |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 600mm |
| Chiều cao trung tâm | 900mm |
| Công suất động cơ | 4kw |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng / phút |
| Màu sắc | không bắt buộc |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng / phút |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 600mm |
| chiều cao trung tâm | 900mm |
| Sức mạnh | 4kw |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Màu sắc | Như yêu cầu |
| Đơn xin | cuộn dây cuộn dây |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 500mm |
| Chiều cao cuộn dây | max. tối đa 500mm per coil 500mm mỗi cuộn dây |
| Công suất động cơ | 7,5Kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 800mm |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |