| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | chế tạo cuộn biến áp |
| Sức mạnh động cơ | 7,5kw |
| Tốc độ quanh co | 0-160 vòng/phút |
| Nhạc trưởng | cu hoặc al dây |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| HMI | Màn hình chạm |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây quấn |
| Chiều rộng quanh co | 0 - 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Tên may moc | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Vật liệu dây dẫn | dây đồng hoặc nhôm |
| loại dây | dây phẳng hoặc dây tròn |
| HMI | màn hình cảm ứng |
| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Sử dụng | chế tạo cuộn biến áp |
| điện quanh co | 7.5kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Nhạc trưởng | cu hoặc al dây |
| tên | Cuộn dây cuộn dây |
|---|---|
| Chiều rộng quanh co | 1000mm, tối đa |
| Sức mạnh cuộn dây | 5,5KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160rpm |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 400mm |
| Chiều cao cuộn dây | tối đa 400 mỗi cuộn dây |
| Công suất động cơ | 11kw |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 400mm |
| chiều cao cuộn dây | tối đa 400 mỗi cuộn |
| Công suất động cơ | 11kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 4kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Loại dây dẫn | dây phẳng hoặc tròn |
| Hệ thống điều khiển | plc |