| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75KW |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Chất liệu dây | dây cu hoặc al |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây quanh co |
| Công suất động cơ | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Chỉ đạo | dây cu hoặc dây al |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 500mm |
| Chiều cao cuộn dây | max. tối đa 500mm per coil 500mm mỗi cuộn dây |
| Công suất động cơ | 7,5Kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| tối đa. chiều rộng quanh co | 1000mm |
| công suất động cơ | 5,5kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 1000mm |
| Sức mạnh quanh co | 5,5KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng / phút |
| Tối đa dung tải | 1000kg |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng / phút |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 800mm |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 500mm |
| Mỗi chiều cao cuộn dây | max. tối đa 500mm 500mm |
| Công suất động cơ | 7,5kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp cuộn dây |
| động cơ cuộn dây | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Nhạc trưởng | dây cu hoặc dây al |
| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tốc độ | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Loại dây dẫn | dây phẳng hoặc tròn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |