| tên | máy cuộn dây |
|---|---|
| chiều rộng cuộn dây | 1000mm, tối đa |
| động cơ cuộn dây | 5,5kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Công suất quay | 4kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| dây dẫn | dây phẳng hoặc dây tròn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Công suất động cơ | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75kw |
| Tốc độ quanh co | 0- 160 vòng / phút |
| Vật liệu dẫn | dây cu hoặc al |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1000mm |
| động cơ cuộn dây | 5,5KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| tối đa. dung tải | 1000kg |
| Tên | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| Quyền lực | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Chỉ đạo | dây cu hoặc dây al |
| tên sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 4kw |
| Công suất động cơ servo | 0,75KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng / phút |
| Chất liệu dây | dây cu hoặc al |
| tên | máy cuộn dây |
|---|---|
| chiều rộng cuộn dây | 1000mm, tối đa |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Tốc độ quay | 0 ~ 160 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| Tên | máy cuộn dây |
|---|---|
| chiều rộng cuộn dây | 1000mm, tối đa |
| điện quanh co | 5,5kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| hướng dẫn dây | điều khiển bởi động cơ servo |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều rộng quanh co | 0 ~ 800mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng / phút |
| Màu sắc | không bắt buộc |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây tự động |
|---|---|
| Chức năng | chế tạo cuộn biến áp |
| Sức mạnh động cơ | 7,5kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Nhạc trưởng | cu hoặc al dây |