| Tên sản phẩm | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | lắp ráp lõi sắt armorphous |
| Tối đa. Dung tích | 3000kg |
| tối đa. châm ngòi | 300 triệu |
| Công suất động cơ | 2,2kw |
| Tên | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | xếp chồng và lõi nghiêng |
| Kích thước bảng | 2000x1600mm |
| chiều cao bàn | 1000mm |
| tối đa. Dung tích | 5000kg |
| Tên bảng | bàn lắp lõi sắt máy biến áp |
|---|---|
| chiều cao làm việc | 1000mm |
| công suất động cơ | 1,5KW |
| chiều cao xếp chồng | 400mm |
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chức năng | chế tạo cuộn biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1200mm |
| tên | máy cắt lõi biến áp |
|---|---|
| chiều rộng cắt | 40 ~ 300mm |
| độ dày cắt | 0,23 ~ 0,35mm |
| Độ dài cắt | 350 ~ 9999mm |
| tốc độ cho ăn | 120m mỗi phút |
| tên | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| chức năng | lắp ráp lõi sắt armorphous |
| tối đa. Dung tích | 3000kg |
| tối đa. châm ngòi | 300mm |
| Công suất động cơ | 2.2KW |
| Tên may moc | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| chức năng | xếp chồng tấm thép silicon |
| Kích thước bảng | 1600x1400mm |
| chiều cao bàn | 1000mm |
| Max. tối đa. loading Đang tải | 3000kg |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá |
|---|---|
| Chức năng | lá dây dẫn quanh co |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| Năng lượng động cơ | 4kw |
| Tên sản phẩm | bàn lắp lõi sắt máy biến áp |
|---|---|
| chiều cao làm việc | 1000mm |
| Sức mạnh | 1,5KW |
| chiều cao xếp chồng | 400mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên | máy làm vây sóng |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 300 ~ 1600mm |
| chiều cao vây | 50~400mm |
| sân vây | 45~60mm |
| chiều dài vây | ≤2000mm |