| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn |
| Động cơ quanh co | 22KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Dây tròn | 0,3 ~ 5,0mm |
| Dây dẹt | Tối đa 5x12mm. |
| Loại dây | dây đồng hoặc nhôm |
| tên may moc | bàn xếp lõi biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | xếp chồng và nghiêng lõi |
| Kích thước bàn | 1600x1400mm |
| Chiều cao bàn | 1000mm |
| Max. Tối đa loading Đang tải | 3000kg |
| tên | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | xếp chồng tấm thép silicon |
| Chiều cao nền tảng | 850mm |
| Dung tích | 5000kg |
| nền tảng đột quỵ | 500mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 800mm |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn dây |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Loại dây | dây dẹt hoặc tròn |
| Hướng dẫn dây | 1 cái |
| tên sản phẩm | cắt theo chiều dài |
|---|---|
| Chế độ cắt | Thường xuyên |
| Độ dày thép | 0,23 ~ 0,35mm |
| Chiều rộng thép | 40 ~ 300mm |
| tốc độ cho ăn | 120m / phút |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Hàm số | làm cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1200mm |
| tên sản phẩm | bàn xếp lõi biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | xếp chồng tấm thép silicon |
| Kích thước nền tảng | 1600x1400mm |
| Chiều cao nền tảng | 1000mm |
| Max. Tối đa loading Đang tải | 3000kg |
| Tên may moc | máy cắt lõi biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm chân trung tâm |
| Độ dày tấm | 0,2 ~ 0,35mm |
| chiều rộng tấm | 40 ~ 300mm |
| Màu | có thể tùy chỉnh |