| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng dây dẫn | 150 ~ 600mm |
| trang trí lá | 2 PCS |
| Tốc độ | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu máy | như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | xếp chồng tấm thép silicon |
| Kích thước nền tảng | 1600x1400mm |
| Chiều cao nền tảng | 1000mm |
| tối đa. Dung tích | 3000kg |
| tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | chế tạo cuộn biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 - 3,0mm |
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 1200mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Chất liệu dây | dây đồng hoặc nhôm |
| loại dây | dây phẳng hoặc tròn |
| hướng dẫn dây | 1 phần trăm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp loại khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 16vòng/phút |
| tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn lá cuộn |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| Sức mạnh động cơ | 4kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| chiều cao trung tâm | 1000mm |
| kích thước trục | 40x40x1500mm |
| Cổ phiếu đuôi | trung tâm trực tiếp |
| Tên sản phẩm | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| chiều cao bàn | 1000mm |
| Sức mạnh | 1,5KW |
| chiều cao xếp chồng | 400mm |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| tên | bàn xếp lõi máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | lõi sắt của bộ biến áp xếp chồng lên nhau |
| Tối đa. Dung tích | 3000kg |
| tối đa. châm ngòi | 300 triệu |
| Quyền lực | 2,2kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quanh co |
| dây tròn | Φ 0,3 ~ 5,0mm |
| Max. Tối đa. Flat wire Dây dẹt | 5x12mm |
| loại dây | dây đồng hoặc nhôm |