| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | dải cu / al |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Công suất động cơ | 30kw |
| Tên | Đường cắt |
|---|---|
| Sử dụng | tấm thép silicon rạch |
| Vật liệu đường kính bên ngoài | Ø1200mm, tối đa |
| Vật liệu Diameter bên trong | Ø500mm |
| độ dày cắt | 0,23 ~ 0,5mm |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz |
|---|---|
| công suất động cơ quanh co | 7,5kw |
| Dây dẫn lá Od | 1000mm |
| Id dây dẫn lá | 500mm |
| Độ dày lá | 0,2 - 3,0mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Quyền lực | 22Kw |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 18 vòng / phút |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên may moc | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| dây dẫn | dây nhôm hoặc đồng |
| Loại dây dẫn | dây tròn hoặc phẳng |
| dây tròn | ∅0,3 ~ 5,0mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn dây |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây quanh co |
| Công suất động cơ | 4KW |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 160 vòng/phút |
| Chỉ đạo | dây cu hoặc dây al |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 ~ 400mm |
| chiều cao cuộn dây | tối đa 400 mỗi cuộn |
| Công suất động cơ | 11kw |
| máy màu | Không bắt buộc |
|---|---|
| Ứng dụng | Chế tạo máy biến áp |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Đường kính decoiler | 480 ~ 520mm |
| Dây dẫn lá Od | 1000mm |
| Tốc độ quanh co | Có thể điều chỉnh, lên tới 16 vòng/phút |
|---|---|
| Máy cắt giấy | kéo điện |
| Ứng dụng | Chế tạo máy biến áp |
| Đường kính decoiler | 480 ~ 520mm |
| chiều rộng lá | 1600mm, tối đa |
| công suất động cơ quanh co | 22KW |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| lá đồng | Chiều rộng 200-1200mm |
| Nguồn điện | 3 pha 380V, 50Hz |
| Đường kính decoiler | 480 ~ 520mm |