| Tốc độ thợ hàn | 0,8m/phút |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Máy cắt giấy | kéo điện |
| công suất động cơ quanh co | 15kw |
| Đường kính decoiler | 480 ~ 520mm |
| Id dây dẫn lá | 500mm |
|---|---|
| Máy cắt giấy | kéo điện |
| Vật liệu dẫn điện | Lá đồng hoặc nhôm |
| máy màu | Không bắt buộc |
| Nguồn điện | 3 pha 380V, 50Hz |
| Id dây dẫn lá | 500mm |
|---|---|
| Dây dẫn lá Od | 1000mm, tối đa. |
| lá đồng | Độ dày 0,2-2,0mm |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz hoặc theo yêu cầu |
| Tốc độ quanh co | Có thể điều chỉnh, lên tới 35 vòng/phút |
| Vật liệu lá | đồng hoặc nhôm |
|---|---|
| Id dây dẫn lá | 500mm |
| Đường kính decoiler | 480 ~ 520mm |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| lá đồng | Chiều rộng 0,2-2,0mm |
| máy màu | Không bắt buộc |
|---|---|
| Sức mạnh cuộn dây | 22KW |
| Vật liệu lá | đồng hoặc nhôm |
| Id dây dẫn lá | 500mm |
| Dây dẫn lá Od | 1000mm, tối đa |
| Đường kính decoiler | 480 ~ 520mm |
|---|---|
| Tốc độ thợ hàn | 0,8m/phút |
| Sức mạnh cuộn dây | 15kw |
| lá đồng | Độ dày 0,2-2,0mm |
| chiều rộng lá | 1000mm, tối đa |
| Tên | máy cuộn lá hàn lạnh |
|---|---|
| Cách sử dụng | giấy cuộn |
| chiều rộng lá | tối đa 200mm |
| độ dày lá | 0,2 ~ 3 mm |
| công suất động cơ | 4kw |
| tên sản phẩm | bàn xếp lõi biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | lõi sắt lắp ráp giáp |
| Max. Tối đa Capacity Dung tích | 3000kg |
| Stoke tối đa | 300mm |
| Công suất động cơ | 2,2kw |
| Tên | bàn xếp lõi biến áp |
|---|---|
| Hàm số | lõi sắt lắp ráp giáp |
| Max. Tối đa Capacity Dung tích | 3000kg |
| Max. Tối đa stoke stoke | 300mm |
| Công suất động cơ | 2,2KW |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Max. tối đa. foil width chiều rộng lá | 600mm |
| trang trí lá | 2 chiếc |
| Tốc độ quay | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu sắc | như yêu cầu |