| tên sản phẩm | máy cuộn giấy cuộn kháng |
|---|---|
| Tối đa chiều rộng lá | 300mm |
| Foil decoiler | 2 chiếc |
| Chế độ hàn | hàn áp suất lạnh |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tên | máy cuộn lá |
|---|---|
| Hàm số | cuộn giấy cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Sức mạnh quanh co | 11kw |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày dải Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày dải Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn giấy cuộn kháng |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Hàn | TIG |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 800mm |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | cuộn dây cuộn |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn dây cuộn kháng |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 ~ 3,0mm |
| Màu sắc | Như yêu cầu |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Đơn xin | cuộn dây cuộn |
| Lá dẫn | dải cu / al |
| Foil decoiler | 2 bộ |
| Động cơ | 30kw |
| Tên | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn dây cuộn dây lò phản ứng |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 3,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,2 ~ 3,0mm |
| Màu | như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn lá đồng quanh co |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tình trạng | Mới |