| Tên sản phẩm | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quanh co |
| Đường kính dây tròn | Φ 0,3 ~ 5,0mm |
| Max. tối đa. flat wire size kích thước dây phẳng | 5x12mm |
| Loại dây | dây đồng hoặc nhôm |
| Tên may moc | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Applicationaiton | cuộn dây cuộn dây biến áp |
| Động cơ quanh co | 4kw |
| Tốc độ quanh co | 0 - 160 vòng / phút |
| Nhạc trưởng | dây cu hoặc dây al |
| tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Sử dụng | cuộn dây quấn |
| chiều cao trung tâm | 1000mm |
| kích thước trục | 40x40x1500mm |
| Cổ phiếu đuôi | trung tâm trực tiếp |
| Tên | máy cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng |
| Vật liệu | Thép |
| động cơ cuộn dây | 11kw |
| Chế độ hoạt động | Bán tự động |
| Tên | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây cuộn dây |
| Chiều dài ngang | 0-1200mm |
| Chiều cao cuộn dây | max. tối đa 400 per coil 400 mỗi cuộn dây |
| Công suất động cơ | 11KW |
| Tên | máy cuộn dây |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây biến áp |
| Kích thước trục quanh co | 80x80mm |
| Chiều dài trục quanh co | 3000mm |
| Tốc độ quanh co | Tối đa 30 vòng / phút |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây quấn |
| Trung tâm heigth | 1000mm |
| Kích thước trục | 40x40x1200mm |
| Ụ | loại phân chia |
| tên | máy cuộn cuộn dây |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây quanh co |
| chiều rộng cuộn dây | 0 -2500mm |
| Tốc độ quanh co | 0-200 vòng / phút |
| dây dẫn | cu hoặc al dây |
| Chiều cao trung tâm | 900mm |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Màu máy | Không bắt buộc |
| Tương thích vật liệu | Dây đồng và nhôm |
| Công suất động cơ mở rộng | 2,2kw |
| Tên sản phẩm | cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây biến áp |
| Chiều cao trung tâm | 1000mm |
| Kích thước trục | 40x40x1500mm |
| Ụ | loại phân chia |