| Tên | máy cuộn dây tansformer |
|---|---|
| Đường kính dây tròn | 0,3 ~ 4,0 mm |
| chiều cao trung tâm | 900 mm |
| Động cơ quanh co | 5,5KW |
| Tốc độ quay | 0 ~ 80 vòng / phút |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cuộn dây biến áp |
| Độ dày lá Cu | 0,2 - 2,0mm |
| Độ dày lá Al | 0,3 - 3,0mm |
| Tối đa chiều rộng lá | 1200mm |