| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| chiều rộng lá | 200 ~ 700mm |
| Lá decoiler | 1 chiếc |
| Tốc độ quay | 0 ~ 26 vòng/phút |
| máy màu | Không bắt buộc |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chức năng | cuộn dây máy biến áp khô |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Chế độ hàn | TIG |
| Tên sản phẩm | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | lá dây dẫn quanh co l |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| chiều rộng lá | 200 ~ 800mm |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Hàm số | cuộn lá đồng quanh co |
| độ dày lá kim loại | 0,3 ~ 3,0mm |
| Độ dày lá Cu | 0,2 ~ 2,0mm |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn lá cuộn |
| lá dẫn điện | dải cu / al |
| trang trí lá | 2 bộ |
| Công suất động cơ | 30kw |
| Tên sản phẩm | máy cuộn lá đồng |
|---|---|
| Đăng kí | cuộn dây cuộn |
| Lá dẫn | dải cu / al |
| Foil decoiler | 2 bộ |
| Động cơ | 30KW |
| Tên | máy rạch lõi |
|---|---|
| Chức năng | cuộn thép silicon rạch |
| Dải cuộn OD | 1200mm, tối đa |
| ID cuộn dải | 500mm |
| độ dày dải | 0,15- 0,6mm |
| Tên | máy cuộn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng lá | 600mm |
| Foil decoiler | 2 chiếc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng / phút |
| Màu sắc | như yêu cầu |
| Tên may moc | máy cuộn dây |
|---|---|
| Cách sử dụng | cuộn dây máy biến áp |
| loại dây | dây tròn hoặc phẳng |
| Chất liệu dây | cu hoặc al dây |
| Đường kính dây tròn | 0,3 ~ 5,0mm |
| Tên | máy quấn lá biến áp |
|---|---|
| Chiều rộng tấm | 150 ~ 600mm |
| Lá decoiler | 2 chiếc |
| Tốc độ quanh co | 0 ~ 26 vòng/phút |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |