| Tên | máy cắt lõi biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm chi trung tâm máy biến áp |
| chiều rộng dải | 40 ~ 300mm |
| độ dày dải | 0,23 ~ 0,35mm |
| tốc độ cho ăn | 180m/phút |
| tên | cắt theo chiều dài |
|---|---|
| chế độ cắt | hai đứt hai đâm |
| độ dày thép | 0,23 ~ 0,35mm |
| Độ rộng thép | 40 ~ 300mm |
| tốc độ cho ăn | 120M/PHÚT |
| tên | máy cắt lõi tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | cắt tấm silicon |
| chiều rộng tấm | 40 ~ 400mm |
| Độ dày tấm | 0,23 ~ 0,5mm |
| tốc độ cho ăn | 0 ~ 180m/phút |
| tên may moc | máy cắt lõi biến áp |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm trung tâm máy biến áp |
| Chiều rộng tấm | 40 ~ 300mm |
| Độ dày tấm | 0,23 ~ 0,35mm |
| tốc độ cho ăn | 180m / phút |
| tên may moc | máy cắt lõi |
|---|---|
| Đăng kí | làm trung tâm máy biến áp |
| Chiều rộng tấm | 40 ~ 400mm |
| Độ dày tấm | 0,23 ~ 0,35mm |
| Cắt nhanh | 180m / phút |
| Tên sản phẩm | máy cắt chi lõi |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm cốt lõi |
| Độ dày tấm | 0,23 ~ 0,35mm |
| Chiều rộng tấm | 40 ~ 300mm |
| Công suất động cơ | 14kw |
| tên sản phẩm | máy cắt lõi tự động |
|---|---|
| Đăng kí | cắt tấm silicon |
| Chiều rộng tấm | 40 ~ 400mm |
| Độ dày tấm | 0,23 ~ 0,5mm |
| tốc độ cho ăn | 0 ~ 180m / phút |
| Tên may moc | máy cắt lõi |
|---|---|
| Cách sử dụng | làm lõi lò phản ứng |
| chiều rộng tấm | 30~300mm |
| Độ dày tấm | 0,23 ~ 0,35mm |
| Cắt nhanh | 0 ~ 180m/phút |
| tên | máy cắt lõi |
|---|---|
| Chức năng | làm lõi lò phản ứng |
| Chiều rộng cắt | 30~300mm |
| độ dày cắt | 0,23 ~ 0,35mm |
| Tốc độ | 0 ~ 180m/phút |
| Tên sản phẩm | máy cắt lõi lò phản ứng |
|---|---|
| Chức năng | cắt tấm thép silicon |
| Chiều rộng cắt dải | 25 ~ 400mm |
| Độ dày cắt dải | 0,23 ~ 0,5mm |
| Cắt nhanh | 120M/PHÚT |